



SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR
TUME YA UTUMISHI SERIKALINI

Kumb.Na.BA.1/25/02/....

20 Oktoba, 2025

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Tume ya Utumishi Serikalini inatangaza nafasi za kazi kwa ajili ya Wizara ya Afya kwa Hospitali ya Magonjwa ya Akili Pandani Pemba kama ifuatavyo:

1. Daktari Bingwa wa Magonjwa ya Afya ya Akili (Psychiatrists) Daraja la I (ZPSK-07) Nafasi 2 – Pemba

Sifa za Muombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya Pili ya Psychiatrists kutoka katika chuo kinachotambuliwa na Serikali ya mapinduzi zanzibar

2. Daktari wa Binaadamu Daraja la II (ZPSJ-09) Nafasi 7 - Pemba

Sifa za Muombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya kwanza katika fani ya Udaktari wa Binaadamu kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

3. Afisa Ushauri Nasaha (Clinical Psychologist) Daraja la I (ZPSK-07) Nafasi 2 Pemba

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya Pili katika fani ya Udaktari wa saikolojia kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

4. Afisa Ushauri Nasaha (Psychologist) Daraja la II (ZPSJ-09) Nafasi 2 Pemba

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya Kwanza katika fani ya " Psychologists " kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi Zanzibar.

5. Muuguzi Bingwa (Nurse Specialist) Daraja la I (ZPSH-7) Nafasi 2 –Pemba

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya Pili ya fani ya Uguzi kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi Zanzibar.

6. Muuguzi Daraja la III (ZPSF -01) Nafasi 26 Pemba

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Stashahada ya Uguzi na Ukunga kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi Zanzibar.

7. Afisa Usalama Kazini (Occupational Health Officer) Daraja la II (ZPSG-09) Nafasi 2 Pemba

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya kwanza ya Usalama Kazini (Occupational Therapist) kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

8. Mfamasia (Pharmacist) Daraja la II (ZPSF-09) Nafasi 2 – Pemba

Sifa za Muombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya Kwanza ya Ufamasia (Pharmacist) kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

9. Fundi Sanifu Maabara (Laboratory Technician) Daraja la III (ZPSF -01) Nafasi 2 Pemba

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Stashahada Ufundi Sanifu Maabara (Laboratory Technician) kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

10. Afisa Ustawi wa Jamii Daraja la II (ZPSF-02) Nafasi 2 – Pemba

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.

- Awe amehitimu Shahada ya Kwanza katika fani ya Ustawi wa Jamii (Social Work) kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

11. Afisa Tehama (ICT Officer) Daraja la II (ZPSG-04) Nafasi 2 – Pemba

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya Kwanza katika Teknolojia ya Habari na Mawasilano (ICT) kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

12. Karani Kumbukumbu Daraja la III (ZPSF -10) Nafasi 2 Pemba

Sifa za Muombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Stashahada Kumbukumbu (Record and Archieve Management) kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

13. Mtunza Ghala (Store Clerks) Daraja la III (ZPSF-10) Nafasi 2 – Pemba

Sifa za Muombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Stashahada ya Utunza Ghala au Manunuzi na Ugavi kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

14. Afisa Utawala Daraja la II (ZPSG-06) Nafasi 1- Pemba

Sifa za Muombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya Kwanza katika fani Utawala (Public administration) au Rasilimali Watu (Human Resource Management) kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

15. Afisa Ubora wa Wafanyakazi Daraja la II (ZPSG-06) Nafasi 1 – Pemba

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya Kwanza katika fani ya Sayansi ya Mazingira na Maabara "Medical laboratory Science" kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.
- Mwenye cheti cha "Quality Management System" atapewa kipaumbele.

16. Mdhibili Maambukizi Daraja la II (ZPSG-06) Nafasi 2 – Pemba

Sifa za Muombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.

- Awe amehitimu Shahada ya kwanza katika fani ya Kutdhibiti Maambukizi kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

**17. Fundi Sanifu Vifaa Tiba (Biomedical Technician) Daraja la III (ZPSG-06)
Nafasi 1 Pemba**

Sifa za Muombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Stshahada ya Vifaa Tiba (Biomedical Engineering) kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

Jinsi ya Kuomba:

- Maombi yote yawasilishwe kwa njia ya Kielektroniki kwenye mfumo wa Maombi ya Ajira (ZanAjira) kupitia anuani ifuatayo: <https://portal.zanajira.go.tz> kuanzia tarehe **20 Oktoba, 2025** hadi **tarehe 03 Novemba, 2025**.
- Tangazo hili pia linapatikana katika tovuti ya Tume ya Utumishi Serikalini www.zanajira.go.tz.
- Barua za maombi zitumwe kwa anuani ifuatayo kupitia mfumo wa ZanAjira (kwa njia ya kielektroniki pekee):-
KATIBU,
TUME YA UTUMISHI SERIKALINI,
S.L.P 1587,
ZANZIBAR
- Muombaji anatakiwa kuainisha nafasi ya kazi anayoiomba.
- Muombaji atakaewasilisha “Progressive Report” au “Statement of Results” pekee maombi yake hayatazingatiwa.
- Kwa msaada wa kitaalamu wasiliana na Tume ya Utumishi Serikalini kupitia simu Nam. 0773101012.

LIMETOLEWA NA:
KATIBU,
TUME YA UTUMISHI SERIKALINI.

