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TANGAZO LA KUITWA KAZINI 
 

 
Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anapenda kuwataarifu waombaji kazi wa 

nafasi mbalimbali waliofanya usaili kati ya tarehe 17-06-2025  kuwa matokeo ya waombaji kazi 

waliofaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika tangazo hili kwa kada mbalimbali ambao 

wamepangiwa vituo vya kazi baada ya nafasi kupatikana 

 

Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuchukua barua za kupangiwa kituo cha kazi katika 

Ofisi za Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma zilizopo katika Jengo la Katiba na Sheria 

Gorofa ya tatu  ndani ya siku saba kutoka tarehe ya tangazo hili na baada ya hapo barua ambazo 

hazitachukuliwa na wahusika zitatumwa kupitia anuani zao za Posta. 

 
Aidha, waombaji kazi waliofaulu usaili na kupangiwa kituo cha kazi wanatakiwa kuripoti kwa Mwajiri 

katika muda ambao umeainishwa kwenye barua za kupangiwa kituo cha kazi wakiwa na vyeti halisi 

(Originals Certificates) za masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili vihakikiwe na mwajiri 

kabla ya kupewa barua ya Ajira. Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue 

kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za 

kazi zitakapotangazwa. 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



NA MAMLAKA YA 
AJIRA 

KADA NA MAJINA YA WALIOITWA 
 

1 MAMLAKA YA 
HALI YA HEWA 

MWANDISHI 
MWENDESHS 
OFISI II 

1 FATMA MOH'D MASSOUD 

 

2 
3 

TUME YA HAKI ZA  
BINADAMU NA  
UTAWALA BORA  
TANZANIA 

 

ENQUIRY OFFICER II 
 

1 ABDUL-LATIF ALI SHEHA 

 

2 KULTHUM BAKARI SULEYMAN 

 

3 LATIFA SALEH ALLY 

 

4 MUSSA SAID ABDULLA 

 

5 MARYAM MASUOD SHAMTE 

 

ADMINISTRATIVE  
OFFICER II 
 

1 ABDULLHAKIM HADHAR  
YUSSUF 

 

STATISTICIAN II 
 

1 MUDRIK MUNIR AHMED 

 

ACCOUNTS OFFICER 
II 
 

1 YUSRA ISMAIL ALI 
 

ICT OFFICER 
(Systems  
Administration) II 
 

1 OMAR SAID ALAWI 
 

LEGAL OFFICER II 
 
 

1 FATUMA SULTANI MWESIMBA 

 

2 AZIZI MTUMWA IDDI 
 

3 LATIFA SALEH ALLY 

 

3 IDARA YA 
UHAMIAJI 
TANZANIA 

ACCOUNT OFFICER II 
 

1 AHMED OMAR YUSSUF 

 

AFISA UGAVI 
DARAJA  
LA II 
 

2 KHAMIS ZAHOR JUMA 

 



LIMETOLEWA NA; 

 
KATIBU 

 
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA 


