SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR
TUME YA UTUMISHI SERIKALINI

Kumb.Na.BA.1/25/01A/2 28 JULAI, 2025

TANGAZO LA WITO
Tume ya Utumishi Serikalini inawatangazia vijana walioomba nafasi ya kazi Afisi
ya Mwanasheria Mkuu Unguja kwa kada ya Afisa Sheria Daraja la II
kuhudhuria katika usaili wa ana kwa ana utakaofanyika katika Afisi ya
Mwanasheria Mkuu iliyopo Mazizini siku ya Alhamis ya tarehe 31 Julai, 2025

saa 2:00 asubuhi.

Wasailiwa wote wanatakiwa kuchukuwa vyeti vyao halisi vya kumalizia masomo,

“Transcripts”, Cheti cha kuzaliwa na kitambulisho cha Mzanzibari Mkaazi.

Orodha ya waliokidhi vigezo vya kufanya usaili huo ni kama ifuatayo:

AFISA SHERIA DARAJA LA

NAM JINA KAMILI JINSIA ZANID
1 EMMANUEL FREDRICK ASAMA MALE 90116362
2 ILHAM IDRISA KHEIR FEMALE 620261072
3 LUCY NOELY MPINDA FEMALE 653111038
4 MOHAMED SAID AYOUB MALE 901006011
5 MWANAJUMA AMIR RAMADHAN FEMALE 620319593
6 RAJAB SOUD RAJAB MALE 520099395
7 SELME FEREJI SAID FEMALE 616037806
8 THANIA ALI KHALFAN FEMALE 610048568

LIMETOLEWA NA:
KATIBU,
TUME YA UTUMISHI SERIKALINI,
ZANZIBAR.



