TANGAZO

Tume ya Utumishi Serikalini
inawatahadharisha Wananchi
kwamba kumejitokeza baadhi ya
Watu wasio waaminifu (matapeli)
ambao huwapigia wananchi simu na
kuwaarifu kwamba wameteuliwa
kujaza nafasi za kazi na kuwataka
watoe kiasi cha fedha waweze
kuajiriwa  katika nafasi hizo.
Kufanya hivyo ni kwenda kinyume
na Sheria za Nchi, Tume
inawatanabahisha waombaji kazi na
wananchi kwa ujumla kwamba
hakuna ajira ya Serikali inayotolewa
kwa kutoa fedha.

Hivyo, Tume inawaomba wananchi
kutoa taarifa 2za matukio hayo
katika Mamlaka ya Kuzuia Rushwa
na Uhujumu wa Uchumi (ZAECA)
kupitia Nambari 113 au
0774824242.
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