



SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR
TUME YA UTUMISHI SERIKALINI

Kumb.Na.BA.1/25/01A/58

08 Septemba, 2026

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Tume ya Utumishi Serikalini inatangaza nafasi za kazi kwa ajili ya Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali Unguja na Pemba kama ifuatavyo:

1. Mwalimu wa Hesabati (Mathematics) Daraja la II (ZPSG - 06) Nafasi 26 Unguja na Nafasi 19 Pemba

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya Kwanza ya Ualimu wa masomo ya Hesabati kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

2. Mwalimu wa Hesabati (Mathematics) Daraja la III (ZPSE – 08) -(Sekondari) Nafasi 15 Unguja na Nafasi 14 Pemba

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Stashahada ya Ualimu wa masomo ya Hesabati kutoka katika Chuo kinachotambuliwa na Serikali.

3. Mwalimu wa ‘Chemistry’ Daraja la II (ZPSG – 06) Nafasi 27 Unguja na Nafasi 14 Pemba

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya Kwanza ya Ualimu wa somo la ‘Chemistry’ kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

4. Mwalimu wa 'Chemistry' Daraja la III (ZPSE – 08)

Nafasi 12 Unguja na Nafasi 10 Pemba

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Stashahada ya Ualimu wa somo la Chemistry kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

5. Mwalimu wa 'Biology' Daraja la II (ZPSG - 06) Nafasi 27

Unguja na Nafasi 14 Pemba

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya Kwanza ya Ualimu wa masomo ya Biology kutoka chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi Zanzibar.

6. Mwalimu wa 'Biology' Daraja la III (ZPSG - 08) Nafasi 13

Unguja na Nafasi 10 Pemba

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Stashahada ya Ualimu wa masomo ya 'Biology' kutoka katika chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

7. Mwalimu wa 'Physics' Daraja la II (ZPSG - 06)

Nafasi 29 Unguja na Nafasi 13 Pemba

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya Kwanza ya Ualimu wa masomo ya Physics kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

8. Mwalimu wa 'Physics' Daraja la III (ZPSG - 08) Nafasi 14

Unguja na Nafasi 11 Pemba

Sifa za Muombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Stashahada ya Ualimu wa masomo ya Physics kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

9. Mwalimu wa 'Computer Science' Daraja la II
(ZPSG - 06) Nafasi 13 Unguja na Nafasi 12 Pemba
Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya Kwanza katika fani ya Sayansi ya Komputer au fani ya ualimu kati ya "Computer with education" au ICT with education" kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

10. Mwalimu wa Elimu ya Biashara Daraja la II
(ZPSG - 06) Nafasi 23 Unguja na Nafasi 10 Pemba
Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya Kwanza katika fani ya Biashara au amehitimu Shahada ya ualimu wa Biashara au Usimamizi wa Biashara kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

11. Mwalimu wa 'Geography' Daraja la II (ZPSG - 06)
Nafasi 18 Unguja na Nafasi 15 Pemba
Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya Kwanza ya Ualimu wa masomo ya Geography kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

12. Mwalimu wa 'Geography' Daraja la III (ZPSG - 08)
Nafasi 13 Unguja na Nafasi 12 Pemba
Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya Ualimu wa masomo ya Geography kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

13. Mwalimu wa 'Engineering Science' Daraja la II
(ZPS-06) Nafasi 4 Unguja
Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya Kwanza ya Ualimu wa masomo ya Sayansi ya Uhandisi kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

**14. Mwalimu wa Kilimo (Agriculture) Daraja la III
(ZPSG -06) Nafasi 6 Unguja na Nafasi 6 Pemba**

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Stashahada ya masomo ya Kilimo au Stashahada ya Uzalishaji wa Kilimo kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

**15. Mwalimu wa Chakula na Lishe (Food and Nutrition)
Daraja la III (ZPSG -06) Nafasi 8 Unguja na Nafasi 3
Pemba**

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Stashahada ya Ualimu wa masomo ya Chakula na lishe kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

**16. Mwalimu wa Michezo (Physical Education)
Daraja la III (ZPSG 06) Nafasi 5 Unguja na Nafasi 5
Pemba**

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Stashahada ya Ualimu wa masomo ya Michezo kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

**17. Mwalimu wa lugha ya Kiingereza (English)
Daraja la II (ZPSG-04) Nafasi 17 Unguja na Nafasi 16
Pemba**

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya Kwanza ya Ualimu wa masomo ya Kiingereza **“English”** kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

**18. Mwalimu wa lugha ya Kifaransa “French”
Daraja la II (ZPSG-04) Nafasi 4 Unguja**

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya Kwanza ya Ualimu wa masomo ya Kifaransa kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

19. Mwalimu wa lugha ya Kichina “Chinese” Daraja la II (ZPSG-04) Nafasi 4 Unguja

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya Kwanza ya Ualimu wa masomo ya Kichina kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

20. Mwalimu wa Historia Daraja la II (ZPSG-04) Nafasi 13 Unguja na Nafasi 11 Pemba

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya Kwanza ya Ualimu wa somo la Historia kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

21. Mwalimu wa lugha ya Kiswahili Daraja la II (ZPSG-04) Nafasi 13 Unguja na Nafasi 15 Pemba

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya Kwanza ya Ualimu wa masomo ya Kiswahili kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

22. Mwalimu wa Dini Daraja la II (ZPSG-04) Nafasi 10 Unguja na Nafasi 9 Pemba

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya Kwanza ya Ualimu wa masomo ya Dini kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

23. Mwalimu wa lugha ya Kiarabu Daraja la II (ZPSG-04) Nafasi 10 Unguja na Nafasi 9 Pemba

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya Kwanza ya Ualimu wa masomo ya Kiarabu kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

24. Mwalimu wa lugha ya Kiingereza Daraja la III (Sekondari) (ZPSG 06) Nafasi 12 Unguja na Nafasi 12 Pemba

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Stashahada ya Ualimu wa masomo ya Kiingereza kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

25. Mwalimu wa Historia Daraja la III (Sekondari) (ZPSG 06) Nafasi 7 Unguja na Nafasi 8 Pemba

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Stashahada ya Ualimu wa somo la Historia kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

26. Mwalimu wa lugha ya Kiswahili Daraja la III (Sekondari) (ZPSG 06) Nafasi 7 Unguja na Nafasi 9 Pemba

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Stashahada ya Ualimu wa masomo ya Kiswahili kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

27. Mwalimu wa Dini Daraja la III (Sekondari) (ZPSG 06) Nafasi 7 Unguja

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Stashahada ya Ualimu wa masomo ya Dini kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

28. Mwalimu wa lugha ya Kiarabu Daraja la III (Sekondari) (ZPSG 06) Nafasi 7 Unguja

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Stashahada ya Ualimu wa masomo ya Kiarabu kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

29. Mwalimu wa Fine Art Daraja la III (Sekondari) (ZPSG 06) Nafasi 4 Unguja na Nafasi 4 Pemba

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Stashahada ya Ualimu wa masomo ya “**Fine Art**” kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

30. Mwalimu Grade “B” Msingi Daraja la III (ZPSG 06) Nafasi 293 Unguja na Nafasi 168 Pemba

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Stashahada ya Ualimu wa Msingi kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

**31. Mwalimu wa Mahitaji Maalum (Inclusive Education)
Daraja la II (ZPSF - 02) Nafasi 8 Unguja na Nafasi 4 Pemba**

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya kwanza ya Ualimu wa masomo ya Mahitaji Maalum “**Inclusive Education**” kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar

**32. Mwalimu wa lugha ya alama Daraja la III (ZPSG - 06)
Nafasi 3 Unguja na Nafasi 2 Pemba**

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Stashahada ya Ualimu wa masomo ya lugha ya alama kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

**33. Mwalimu wa Maandalizi Daraja la II (ZPSG-04) Nafasi
11 Unguja na Nafasi 4 Pemba**

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya kwanza ya Ualimu wa Maandalizi kutoka katika Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

**34. Mwalimu Grade C Daraja la III (ZPSD-02) Nafasi 64
Unguja na Nafasi 196 Pemba**

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Cheti cha Ualimu wa Maandalizi au ‘Grade’ III A au ‘Grade’ III B kutoka katika Chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

35. Mkutubi Daraja la II (ZPSG - 06) Nafasi 2 Unguja

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya kwanza katika fani ya Ukutubi kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

**36. Mkutubi Msaidizi Daraja la III (ZPSE - 06) Nafasi 2
Unguja na Nafasi 4 Pemba**

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Stashahada katika fani ya Ukutubi kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

37. Afisa Habari na Mawasiliano Daraja la II (ZPSE - 08)

Nafasi 2 Unguja

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya kwanza katika fani Uandishi wa Habari “**Mass communication au Journalism**” kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

38. Afisa Msanifu wa Mifumo (System Developers) Daraja la II (ZPSE - 08) Nafasi 4 Unguja

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya kwanza katika fani Sayansi ya Kompyuta au Teknologia ya Habari na Mawasiliano (IT) au Uhandisi wa Compyuta au Uhandisi wa Mifumo kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

39. Afisa Msanifu Mifumo (Computer Science in Cyber Security) Daraja la II (ZPSE - 08) Nafasi 2 Unguja

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya kwanza katika fani ya Sayansi ya Kompyuta na Ulinzi wa Mifumo kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

40. Afisa Manunuzi na Ugavi Daraja la II (ZPSE - 08) Nafasi 2 Unguja

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amehitimu Shahada ya kwanza katika fani ya Manunuzi na Ugavi “**Procurement and supply**” kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

41. Dereva Daraja la III (ZPSE - 08) Nafasi 8 Unguja na Nafasi 8 Pemba

Sifa za Waombaji:

- Awe ni Mzanzibar mwenye umri usiozidi miaka 46.
- Awe amemaliza elimu ya FIV na kupata Cheti cha udereva Class “C” au “E” kutoka katika Chuo kinachotambulika na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

Jinsi ya Kuomba:

- Maombi yote yawasilishwe kwa njia ya Kielektroniki kwenye mfumo wa Maombi ya Ajira (ZanAjira) kupitia anuani ifuatayo: <https://portal.zanajira.go.tz> kuanzia tarehe **08 Septemba, 2026** hadi tarehe **27 Septemba, 2026**.
- Tangazo hili pia linapatikana katika tovuti ya Tume ya Utumishi Serikalini www.zanajira.go.tz.
- Barua za maombi zitumwe kwa anuani ifuatayo kupitia mfumo wa ZanAjira (kwa njia ya kielektroniki pekee):
KATIBU,
TUME YA UTUMISHI SERIKALINI,
S.L.P 1587,
ZANZIBAR
- Muombaji anatakiwa kuainisha nafasi ya kazi anayoiomba.
- Muombaji atakaewasilisha “Progressive Report” au “Statement of Results” pekee maombi yake hayatazingatiwa.
- Kwa msaada wa kitaalamu wasiliana na Tume ya Utumishi Serikalini kupitia simu Nam. 0773101012.

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA:
KATIBU,
TUME YA UTUMISHI SERIKALINI.
ZANZIBAR.

MCHANGUNUO WA MAHITAJI YA WALIMU KWA KILA WILAYA KWA NAFASI ZA UNGUJA

NAM:	NAFASI YA KAZI	IDADI YA NAFASI KWA WILAYA							JUMLA KUU
		Kaskazini A	Kaskazini B	Kati	Kusini	Magharibi A	Magharibi B	Mjini	
1	MWALIMU WA GRADE "C" (MAANDALIZI)	11	9	10	8	10	10	6	64
2	MWALIMU WA MAANDALIZI DARAJA LA II	1	1	1	1	2	2	3	11
3	MWALIMU WA GRADE B MSINGI	43	38	41	38	47	47	39	293
4	MWALIMU WA HISABATI (MATHEMATICS) DARAJA LA II	4	4	4	4	4	3	3	26
5	MWALIMU WA HISABATI (MATHEMATICS) DARAJA LA III	4	4	4	3	0	0	0	15
6	MWALIMU WA CHEMISTRY DARAJA LA II	4	4	4	4	4	4	3	27
7	MWALIMU WA CHEMISTRY DARAJA LA III	3	3	4	2	0	0	0	12
8	MWALIMU WA BIOLOGY DARAJA LA II	4	4	4	4	4	4	3	27
9	MWALIMU WA BIOLOGY DARAJA LA III	4	3	3	3	0	0	0	13
10	MWALIMU WA PHYSICS DARAJA LA II	4	4	4	5	4	4	4	29
11	MWALIMU WA PHYSICS DARAJA LA III	4	4	3	3	0	0	0	14
12	MWALIMU WA COMPUTER SCIENCE DARAJA LA II	2	2	0	2	2	2	3	13
13	MWALI WA ELIMU YA BIASHARA DARAJA LA II	4	4	4	4	3	2	2	23
14	MWALIMU WA GEOGRAPHY DARAJA LA II	4	3	5	4	0	2	0	18
15	MWALIMU WA GEOGRAPHY DARAJA LA III	4	3	3	3	0	0	0	13
16	MWALIMU WA ENGINEERING SCIENCE DARAJA LA II	0	0	0	0	0	0	4	4
17	MWALIMU WA KILIMO (AGRICULTURE) DARAJA LA III	1	1	1	0	2	1	0	6
18	MWALIMU WA CHAKULA NA LISHE (FOOD AND NUTRITION) DARAJA LA III	0	0	0	0	0	0	8	8
24	MWALIMU WA HISTORIA DARAJA LA II	4	2	4	2	0	1	0	13
25	MWALIMU WA HISTORIA DARAJA LA III	2	1	2	2	0	0	0	7
26	MWALIMU WA LUGHA YA KISWAHILI DARAJA LA II	4	3	3	3	0	0	0	13
27	MWALIMU WA LUGHA YA KISWAHILI DARAJA LA III	2	2	3	0	0	0	0	7
28	MWALIMU WA DINI DARAJA LA II	2	2	2	2	1	1	0	10
29	MWALIMU WA DINI DARAJA LA III	2	2	1	2	0	0	0	7
30	MWALIMU WA LUGHA YA KIARABU DARAJA LA II	2	2	2	2	1	1	0	10

31	MWALIMU WA LUGHA YA KIARABU DARAJA LA III	2	2	1	2	0	0	0	7
32	MWALIMU WA FINE ART DARAJA LA III	0	0	0	0	0	4	0	4
33	MWALIMU WA MAHITAJI MAALUM (INCLUSIVE EDUCATION) DARAJA LA II	1	1	1	1	1	1	2	8
34	MWALIMU WA LUGHA YA ALAMA DARAJA LA III	0	0	0	0	1	1	1	3
JUMLA		129	116	120	112	89	93	88	747

MCHANGUNUO WA MAHITAJI YA WALIMU KWA KILA WILAYA KWA NAFASI ZA PEMBA

NAM:	NAFASI YA KAZI	IDADI YA NAFASI KWA WILAYA				JUMLA KUU
		WETE	MICHEWENI	MKOANI	CHAKECHAKE	
1	MWALIMU WA GRADE "C" (MAANDALIZI)	45	55	53	43	196
2	MWALIMU WA MAANDALIZI DARAJA LA II	1	1	1	1	4
3	MWALIMU WA GRADE B MSINGI	35	49	49	35	168
4	MWALIMU WA HISABATI (MATHEMATICS) DARAJA LA II	5	5	5	4	19
5	MWALIMU WA HISABATI (MATHEMATICS) DARAJA LA III	4	5	3	2	14
6	MWALIMU WA CHEMISTRY DARAJA LA II	4	3	3	4	14
7	MWALIMU WA CHEMISTRY DARAJA LA III	2	3	3	2	10
8	MWALIMU WA BIOLOGY DARAJA LA II	3	3	4	4	14
9	MWALIMU WA BIOLOGY DARAJA LA III	2	3	2	3	10
10	MWALIMU WA PHYSICS DARAJA LA II	2	3	4	4	13
11	MWALIMU WA PHYSICS DARAJA LA III	3	4	3	1	11
12	MWALIMU WA COMPUTER SCIENCE DARAJA LA II	2	2	4	4	12
13	MWALI WA ELIMU YA BIASHARA DARAJA LA II	3	2	3	2	10
14	MWALIMU WA GEOGRAPHY DARAJA LA II	4	3	4	4	15
15	MWALIMU WA GEOGRAPHY DARAJA LA III	4	2	3	3	12
16	MWALIMU WA KILIMO (AGRICULTURE) DARAJA LA III	1	2	2	1	6
17	MWALIMU WA CHAKULA NA LISHE (FOOD AND NUTRITION) DARAJA LA III	3	0	0	0	3
18	MWALIMU WA MICHEZO (PHYSICAL EDUCATION) DARAJA LA III	3	0	2	0	5
19	MWALIMU WA LUGHA YA KIENGEREZA (ENGLISH) DARAJA LA II	4	5	4	3	16
20	MWALIMU WA LUGHA YA KIENGEREZA (ENGLISH) DARAJA LA III	2	3	4	3	12
21	MWALIMU WA HISTORIA DARAJA LA II	4	2	3	2	11
22	MWALIMU WA HISTORIA DARAJA LA III	2	2	2	2	8
23	MWALIMU WA LUGHA YA KISWAHILI DARAJA LA II	4	3	4	4	15
24	MWALIMU WA LUGHA YA KISWAHILI DARAJA LA III	3	2	2	2	9
25	MWALIMU WA DINI DARAJA LA II	4	0	2	3	9
26	MWALIMU WA LUGHA YA KIARABU DARAJA LA II	3	0	2	4	9
27	MWALIMU WA FINE ART DARAJA LA III	4	0	0	0	4
28	MWALIMU WA MAHITAJI MAALUM (INCLUSIVE EDUCATION) DARAJA LA II	1	1	1	1	4
29	MWALIMU WA LUGHA YA ALAMA DARAJA LA III	1	0	0	1	2
JUMLA		158	163	172	142	635