

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

MABADILIKO YA RATIBA YA USAILI KWA KADA AMBAZO USAILI WAKE

ULIPANGWA KUFANYIKA TAREHE 26 AGOSTI, 2026

SN	MWAJIRI	KADA	TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO
1	IDARA YA UHAMIAJI TANZANIA	MHASIBU II	28 AGOSTI, 2026
		MSAIDIZI WA HESABU II	

MUHIMU: Waombaji kazi wote wanakumbushwa kuzingatia maelekezo yote ya muhimu kama yalivyotolewa kwenye tangazo la awali la kuitwa kwenye usaili.

LIMETOLEWA NA;

KATIBU

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

14/08/2026