

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

Kumb.Na.JA.9/16/01/46

04-08-2026

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma kwa niaba ya **Baraza la Mitihani Tanzania (NECTA), Tume ya Haki za Binaadamu na Utawala Bora Tanzania (THBUB) Idara ya Uhamiaji Tanzania na Tume ya Nguvu za Atomu Tanzania (TAEC)** anapenda kuwataarifu waombaji kazi wote walioomba kazi kuwa usaili unatarajiwa kuendeshwa kuanzia tarehe **24-08-2026 hadi 27-08-2026** na hatimaye kuwapangia vituo vya kazi waombaji kazi watakaofaulu usaili huo. Wasailiwa wanaoitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-

1. Usaili utafanyika kuanzia tarehe **24-08-2026 hadi 27-08-2026** kama ilivyooneshwa kwenye tangazo hili muda na sehemu ambapo usaili utafanyika umeainishwa kwa kila Kada.
2. Kila msailiwa anatakiwa kufika kwenye eneo la usaili akiwa amevaa Barakoa (Mask)
3. Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi;
4. Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na :- Kitambulisho cha Uraia/NIDA, Kitambulisho cha Mzanzibari Mkaazi, Kitambulisho cha Mpiga kura, Hati ya kusafiria, Kitambulisho cha kazi, Leseni ya Udereva au barua ya utambulisho kutoka Serikali ya Mtaa/Kijiji/Shehia unachotoka yenye picha ya muhusika na kugongwa muhuri.
5. Wasailiwa wanatakiwa kufika na **VYETI VYAO HALISI, kuanzia cheti cha kuzaliwa, kidato cha IV, VI, Astashahada, Stashahada, Stashahada ya Juu, Shahada na kuendelea kutegemeana na sifa za Mwombaji.**
6. Wasailiwa watakaowasilisha **Testimonials, Provisional Results, Statement of results, hati za matokeo za kidato cha IV na VI (form V and form VI results slips) HAVITAKUBALIWA NA HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA USAILI.**
7. Kila msailiwa atajigharamia kwa Chakula, Usafiri na Malazi.
8. Kila Msailiwa azingatia tarehe, muda na mahali alipopangiwa kufanyia usaili.
9. Kwa waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe Vyeti vyao vimehakikiwa na kuidhinishwa na Mamlaka husika (kama **TCU, NACTVET au NECTA**)

10. **Kwa kada ambazo wanatakiwa kusajiliwa na Bodi zao za Kitaaluma wanapaswa kuja na vyeti vyao Halisi vya Usajili pamoja na Leseni za kufanyia kazi.**
11. Wasailiwa ambao majina yao yanatofautiana katika nyaraka zao wanapaswa kuwasilisha Hati ya Kiapo cha Kubadili Jina (**Deed Poll**) iliyosajiliwa na Wizara ya Ardhi. AU **Affidavit** yenye picha na kugongwa muhuri

RATIBA YA USAILI WA VITENDO

MWAJIRI	KADA	TAREHE YA USAILI NA MUDA	MAHALI
TUME YA HAKI ZA BINAADAMU NA UTAWALA BORA TANZANIA (THBUB)	DEREVA II	24 AGOSTI, 2026 1: 00 ASUBUHI	JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
TUME YA NGUVU ZA ATOMU TANZANIA (TAEC)	DEREVA II	27 AGOSTI, 2026 1: 00 ASUBUHI	JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
	ARTISAN II (ELECTRICAL)	27 AGOSTI, 2026 1: 00 ASUBUHI	JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

RATIBA YA USAILI WA MAHOJIANO

MWAJIRI	KADA	TAREHE YA USAILI NA MUDA	MAHALI
TUME YA NGUVU ZA ATOMU TANZANIA (TAEC)	RADIATION SAFETY INSPECTOR II	27 AGOSTI, 2026 1: 00 ASUBUHI	JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
	ASSISTANT RADIATION SAFETY INSPECTOR II	27 AGOSTI, 2026 1: 00 ASUBUHI	JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
	ARTISAN II (ELECTRICAL)	27 AGOSTI, 2026 1: 00 ASUBUHI	JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA

			KATIKA UTUMISHI WA UMMA
	RECEPTIONIST II	27 AGOSTI, 2026 1: 00 ASUBUHI	JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
	DEREVA II	27-AGOSTI, 2026 1: 00 ASUBUHI	JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
TUME YA HAKI ZA BINAADAMU NA UTAWALA BORA TANZANIA (THBUB)	MSAIDIZI WA HESABU II	25 AGOSTI, 2026 1: 00 ASUBUHI	JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
	DEREVA II	25 AGOSTI, 2026 1: 00 ASUBUHI	JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
IDARA YA UHAMIAJI TANZANIA	MHASIBU II	26 AGOSTI, 2026 1: 00 ASUBUHI	JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
	MSAIDIZI WA HESABU II	26 AGOSTI, 2026 1: 00 ASUBUHI	JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
BARAZA LA MITIHANI TANZANIA (NECTA)	RECEPTIONIST II	25 AGOSTI, 2026 1: 00 ASUBUHI	JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

MWAJIRI: TUME YA NGUVU ZA ATOMU TANZANIA (TAEC)

KADA: RADIATION SAFETY INSPECTOR II

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 27 AGOSTI, 2026

MUDA: 1:00 ASUBUHI

MAHALI: JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA
KATIKA UTUMISHI WA UMMA

NAM	JINA LA MUOMBAJI	ANUANI	NAM	JINA LA MUOMBAJI	ANUANI
1	JAMILAT OMAR MASSOUD	P.O BOX 0, CHAKE CHAKE, KUSINI PEMBA	2	UMMU- HUDHAIMAT SULEIMAN SAID SAID	P.O BOX 774068594, CHAKE CHAKE, KUSINI PEMBA
3	KASSIM ALI ABDALLA	P.O BOX NULL, CHAKE CHAKE, KUSINI PEMBA			

MWAJIRI: TUME YA NGUVU ZA ATOMU TANZANIA (TAEC)

KADA: ASSISTANT RADIATION SAFETY INSPECTOR II

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 27 AGOSTI, 2026

MUDA: 1:00 ASUBUHI

MAHALI: JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA
KATIKA UTUMISHI WA UMMA

NAM	JINA LA MUOMBAJI	ANUANI	NAM	JINA LA MUOMBAJI	ANUANI
1	AHMED TALIB AHMED	P.O BOX NULL, MJINI, MJINI MAGHARIBI	2	SEIF SALIM SALEH	P.O BOX 71212, MAGHARIBI B, MJINI MAGHARIBI
3	ISMAIL IBRAHIM MAKAME	P.O BOX NULL, MJINI, MJINI MAGHARIBI	4	NASSOR ALLY SAID	P.O BOX NULL, MAGHARIBI B, MJINI MAGHARIBI

MWAJIRI: TUME YA NGUVU ZA ATOMU TANZANIA (TAEC)

KADA: ARTISAN II (ELECTRICAL)

TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 27 AGOSTI, 2026

MUDA: 1:00 ASUBUHI

MAHALI: JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 27 AGOSTI, 2026

MUDA: 1:00 ASUBUHI

MAHALI: JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

NAM	JINA LA MUOMBAJI	ANUANI	NAM	JINA LA MUOMBAJI	ANUANI
1	HAMAD SULEIMAN HAMAD	P.O BOX 369, MAGHARIBI A, MJINI MAGHARIBI	2	AZIZ IDRISA KAI	P.O BOX 71212, MAGHARIBI B, MJINI MAGHARIBI
3	MASSOUD OMAR SHARIF	P.O BOX NULL, WETE, KASKAZINI PEMBA			

MWAJIRI: TUME YA NGUVU ZA ATOMU TANZANIA (TAEC)

KADA: RECEPTIONIST II

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 27 AGOSTI, 2026

MUDA: 1:00 ASUBUHI

MAHALI: JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

NAM	JINA LA MUOMBAJI	ANUANI	NAM	JINA LA MUOMBAJI	ANUANI
1	RAUHIA MKUBWA ALI	P.O BOX 360, MAGHARIBI A, MJINI MAGHARIBI	2	YUNUS OTHMAN ALI	P.O BOX 33, MAGHARIBI A, MJINI MAGHARIBI
3	SAFIA BILAL MUHIDINI	P.O BOX 111, MAGHARIBI B, MJINI MAGHARIBI	4	KHAIRAT KOMBO MOHAMMED	P.O BOX NULL, MAGHARIBI A, MJINI MAGHARIBI

MWAJIRI: TUME YA NGUVU ZA ATOMU TANZANIA (TAEC)

KADA: DEREVA II

TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 27 AGOSTI, 2026

MUDA: 1:00 ASUBUHI

MAHALI: JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 27 AGOSTI, 2026

MUDA: 1:00 ASUBUHI

MAHALI: JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

NAM	JINA LA MUOMBAJI	ANUANI	NAM	JINA LA MUOMBAJI	ANUANI
1	KHALIFA SULEIMAN JUMA	P.O BOX NULL, MAGHARIBI A, MJINI MAGHARIBI	2	RASHID HAMAD RASHID	P.O BOX NULL, MAGHARIBI A, MJINI MAGHARIBI
3	ALI ABDALLA ALI	P.O BOX 262, MICHEWENI, KASKAZINI PEMBA			

MWAJIRI: TUME YA HAKI ZA BINAADAMU NA UTAWALA BORA TANZANIA (THBUB)

KADA: MSAIDIZI WA HESABU II

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 25 AGOSTI, 2026

MUDA: 1:00 ASUBUHI

MAHALI: JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

NAM	JINA LA MUOMBAJI	ANUANI	NAM	JINA LA MUOMBAJI	ANUANI
1	YUSRA ALI MOHAMMED	P.O BOX NULL, MAGHARIBI B, MJINI MAGHARIBI			

MWAJIRI: TUME YA HAKI ZA BINAADAMU NA UTAWALA BORA TANZANIA (THBUB) **(PEMBA)**

KADA: DEREVA II

TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 24 AGOSTI, 2026

MUDA: 1:00 ASUBUHI

MAHALI: JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 25 AGOSTI, 2026

MUDA: 1:00 ASUBUHI

MAHALI: JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

NAM	JINA LA MUOMBAJI	ANUANI	NAM	JINA LA MUOMBAJI	ANUANI
1	KHALIFA SULEIMAN JUMA	P.O BOX NULL, MAGHARIBI A, MJINI MAGHARIBI	2	ALI ABDALLA ALI	P.O BOX 262, MICHEWENI, KASKAZINI PEMBA
3	HEMED MZEE JUMA	P.O BOX NULL, CHAKE CHAKE, KUSINI PEMBA	4	RASHID HAMAD RASHID	P.O BOX NULL, MAGHARIBI A, MJINI MAGHARIBI

MWAJIRI: TUME YA HAKI ZA BINAADAMU NA UTAWALA BORA TANZANIA (THBUB) **(UNGUJA)**

KADA: DEREVA II

TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 24 AGOSTI, 2026

MUDA: 1:00 ASUBUHI

MAHALI: JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 25 AGOSTI, 2026

MUDA: 1:00 ASUBUHI

MAHALI: JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

NAM	JINA LA MUOMBAJI	ANUANI	NAM	JINA LA MUOMBAJI	ANUANI
1	KHALIFA SULEIMAN JUMA	P.O BOX NULL, MAGHARIBI A, MJINI MAGHARIBI	2	NASIR SULEIMAN MASOUD	P.O BOX NULL, CHAKE CHAKE, KUSINI PEMBA
3	HEMED MZEE JUMA	P.O BOX NULL, CHAKE CHAKE, KUSINI PEMBA	4	ALI ABDALLA ALI	P.O BOX 262, MICHEWENI, KASKAZINI PEMBA
5	RASHID HAMAD RASHID	P.O BOX NULL, MAGHARIBI A, MJINI MAGHARIBI			

MWAJIRI: IDARA YA UHAMIAJI TANZANIA

KADA: MHASIBU II

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 26 AGOSTI, 2026

MUDA: 1:00 ASUBUHI

MAHALI: JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA
KATIKA UTUMISHI WA UMMA

NAM	JINA LA MUOMBAJI	ANUANI	NAM	JINA LA MUOMBAJI	ANUANI
1	MARHUN ALI HEMED	P.O BOX NULL, MAGHARIBI B, MJINI MAGHARIBI	2	JOKHA SALIM MSELLEM	P.O BOX NULL, MAGHARIBI B, MJINI MAGHARIBI
3	KHALDA GHARIB	P.O BOX 1074, MAGHARIBI A, MJINI MAGHARIBI	4	ABDULRAFII MWINYI MOHAMMED	P.O BOX NULL, MJINI, MJINI MAGHARIBI

MWAJIRI: IDARA YA UHAMIAJI TANZANIA

KADA: MSAIDIZI WA HESABU II

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 26 AGOSTI, 2026

MUDA: 1:00 ASUBUHI

MAHALI: JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA
KATIKA UTUMISHI WA UMMA

NAM	JINA LA MUOMBAJI	ANUANI	NAM	JINA LA MUOMBAJI	ANUANI
1	HIJA MASOUD AME	P.O BOX -1, KUSINI, KUSINI UNGUJA			

MWAJIRI: BARAZA LA MITIHANI TANZANIA (NECTA)

KADA: RECEPTIONIST II

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 25 AGOSTI, 2026

MUDA: 1:00 ASUBUHI

MAHALI: JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA
KATIKA UTUMISHI WA UMMA

NAM	JINA LA MUOMBAJI	ANUANI	NAM	JINA LA MUOMBAJI	ANUANI
1	AZIZA SALMIN OMAR	P.O BOX 0, KUSINI, KUSINI UNGUJA	2	HAJI FAKI KHALFAN	P.O BOX 0, MKOANI, KUSINI PEMBA

LIMETOLEWA NA;

KATIBU

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA