



SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR
OR- KATIBA, SHERIA, UTUMISHI NA UTAWALA BORA.

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI KATIKA SHIRIKA
LA UMOJA WA MATAIFA LA UTALII DUNIANI

Ofisi ya Rais Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora imepokea nafasi ya Kazi katika Shirika la Umoja wa Mataifa la Utalii Duniani (Un Tourism) Paris, Ufaransa ya **Mkurugenzi wa Utawala na Fedha** (Director of Administration and Finance) yenye Kituo cha Kazi Nchini Madrid, Hispania.

Hivyo, watumishi wa Serikali na wananchi wote wenye sifa zinazohitajika mnashauriwa kuomba nafasi hiyo.

Sifa za Muombaji:

- Awe na Shahada ya Juu ya Chuo Kikuu katika fani za Utawala wa Umma, Fedha, Uhasibu au Taaluma nyengine inayohusiana na hizo.
- Awe na Uzoefu wa kazi usiopungua miaka kumi na tano (15) katika maeneo ya Utawala, Bajeti na Rasilimali Watu.

Jinsi ya Kuomba:

- Muombaji anatakiwa kuwasilisha maombi yake kupitia kiunganishi <https://www.unwto.org/work-with-us> kabla ya tarehe **18 Julai, 2026.**

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA:
KAIMU KATIBU MKUU,
OR- KATIBA, SHERIA, UTUIMISHI NA UTAWALA BORA.
ZANZIBAR.

