
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
 

OFISI YA RAIS 

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA 

 
Kumb. Na. JA. 9/ 18/01" E"/21  04/07/2026 

  

 
TANGAZO LA KUITWA KAZINI 

 
 
Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anapenda kuwataarifu waombaji kazi wa 
nafasi mbalimbali waliofanya usaili kati ya tarehe 02 hadi 09-06-2026  kuwa matokeo ya waombaji 
kazi waliofaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika tangazo hili kwa kada mbalimbali ambao 
wamepangiwa vituo vya kazi baada ya nafasi kupatikana 

 
Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuchukua barua za kupangiwa kituo cha kazi katika 
Ofisi za Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma Zanzibar zilizopo katika Jengo la Katiba 
na Sheria Mazizini- Zanzibar, Gorofa ya tatu  ndani ya siku saba kutoka tarehe ya tangazo hili 
na baada ya hapo barua ambazo hazitachukuliwa na wahusika zitatumwa kupitia anuani zao za 
Posta. 

 
Aidha, waombaji kazi waliofaulu usaili na kupangiwa kituo cha kazi wanatakiwa kuripoti kwa Mwajiri 
katika muda ambao umeainishwa kwenye barua za kupangiwa kituo cha kazi wakiwa na vyeti halisi 
(Originals Certificates) za masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili vihakikiwe na mwajiri 
kabla ya kupewa barua ya Ajira. Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue 
kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za 
kazi zitakapotangazwa. 

 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 



 
 
 

  
  
  
LIMETOLEWA NA; 
 

KATIBU 
 

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA 
 

NA MAMLAKA YA AJIRA KADA NA MAJINA YA WALIOITWA 
 

1 BENKI KUU YA TANZANIA- 
BOT 

KITCHEN ATTENDANT 
III 

1  
NASSIR KHAMIS NASSOR 

RECEPTIONIST III 1 ZWAHIRA MOHAMED SAID 

BANK OFFICER III 1 HUSNA USSI SILIMA 

2 NASIR MOHAMMED SAID 

3 AISHA SAID MAJALIWA 

IT TECHNICIAN III 1 SULEIMAN SHUARY 
ABDULRAHMAN 

SECURITY GUARD III 1 AMANI MLENGE HAJI 

2 MUSSA KHAMIS ALI 

3 OMARI NAFASI JUMA 

4 HASSAN KHAMIS MUSSA 

COMPUTER 
ANALYSIT III 

1 OTHMAN ISSA IBRAHIM 

BANK EXAMINER III 1 MUDH-HIR JUMA KHAMIS 

2 SHIRIKA LA POSTA 
TANZANIA 

ICT OFFICER II – 
PROGRAMMER 
BACKED 

1 TAWAKAL SHAMS KHAMIS 


