
 

SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR 

TUME YA UTUMISHI SERIKALINI 

                                    

Kumb.Na.BA.1/25/01A/40                                                 19 JUNI, 2026  

 

MABADILIKO YA MAHALI PAKUFANYIA USAILI  

Tume ya Utumishi Serikalini inawaarifu wale wote walioitwa katika usaili wa 

ana kwa ana kwa Ofisi ya Mhasibu Mkuu wa Serikali siku ya Jumamoi ya tarehe 

20 Juni, 2026 katika Skuli ya Sekondari Haile Sellassie kwamba usaili huo 

utafanyika katika Ofisi ya Wizara ya fedha na Mipango iliyopo Vuga badala ya 

Skuli ya Sekondari Haile Sellassie. 

 

Tume ya Utumishi Serikalini inaomba radhi kwa usumbufu wowote uliojitokeza. 

 

Ahsanteni. 

LIMETOLEWA NA: 

KATIBU,  

TUME YA UTUMISHI SERIKALINI, 

 ZANZIBAR. 

 


