
 
SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR 

TUME YA UTUMISHI SERIKALINI                              

                              

Kumb.Na.BA.1/25/01A/38            11 Juni, 2026 
 

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI 

Tume ya Utumishi Serikalini inatangaza nafasi ya kazi katika Ofisi ya Mkuu wa 

Mkoa wa Kusini Pemba kama ifuatavyo:- 

 

1. Afisa Mipango Daraja la II – (ZPSF 02) Nafasi 1 – Pemba 

Sifa za Muombaji: 

• Awe Mzanzibari mwenye umri usiozidi miaka arobaini na sita 46.  

• Awe amehitimu Shahada ya kwanza ya Mipango au Uchumi   kutoka 

katika chuo kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar. 

Jinsi ya Kuomba: 

• Maombi yote yawasilishwe kwa njia ya Kielektroniki kwenye mfumo wa 

Maombi ya Ajira (ZanAjira) kupitia anuani ifuatayo: 

https://portal.zanajira.go.tz  kuanzia tarehe 11 Juni, 2026 hadi tarehe 

25 Juni, 2026. 

• Tangazo hili pia linapatikana katika tovuti ya Tume ya Utumishi Serikalini 

www.zanajira.go.tz.  

• Barua za maombi zitumwe kwa anuani ifuatayo kupitia mfumo wa 

ZanAjira (kwa njia ya kielektroniki pekee):-  

KATIBU, 

TUME YA UTUMISHI SERIKALINI, 

S.L.P 1587,  

ZANZIBAR  

• Muombaji anatakiwa kuainisha nafasi ya kazi anayoiomba.  

https://portal.zanajira.go.tz/
http://www.zanajira.go.tz/


• Muombaji atakaewasilisha “Progressive Report” au “Statement of Results” 

pekee maombi yake hayatazingatiwa.  

• Kwa msaada wa kitaalamu wasiliana na Tume ya Utumishi Serikalini 

kupitia simu Nam. 0773101012. 

 

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA: 

KATIBU, 

TUME YA UTUMISHI SERIKALINI. 

ZANZIBAR 
 

 


