SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR
TUME YA UTUMISHI SERIKALINI

Kumb.Na.BA.1/25/01A/33 02 Juni, 2026

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Tume ya Utumishi Serikalini inatangaza nafasi za kazi kwa ajili ya Wizara ya

Uchumi wa Buluu na Uvuvi kama ifuatavyo:-

1. Afisa Uvuvi Daraja la II (ZPSF - 02) Nafasi 3 — Unguja

Sifa za Muombaji:

e Awe Mzanzibari mwenye umri usiozidi miaka arobaini na sita (46).

e Awe amehitimu Shahada ya Kwanza ya Ufugaji wa Viumbe Maji na
Uvuvi (Aquaculture and Fisheries) au Sayansi ya Bahari (Marine Science)
au Bayolojia ya Bahari (Marine Biology) au Sayansi ya Ufugaji wa
Viumbe  Maji  (Aquaculture  Science) kutoka  katika  chuo
kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

e Awe na uwezo mzuri wa kutumia kompyuta.

2. Afisa Tehama Daraja la II (ZPSG - 08) Nafasi 1 - Unguja

Sifa za Muombaji:
e Awe Mzanzibari mwenye umri usiozidi miaka arobaini na sita (46).
¢ Awe amehitimu Shahada ya Kwanza ya Teknolojia ya Habari na

Mawasiliano (Information Technology) au Sayansi ya Kompyuta



(Computer Science) kutoka katika chuo kinachotambuliwa na Serikali

ya Mapinduzi ya Zanzibar.

3. Afisa Uhusiano Daraja la II (ZPSE - 10) Nafasi 2 - Unguja

Sifa za Muombayji:

Awe Mzanzibari mwenye umri usiozidi miaka arobaini na sita (46).

Awe amehitimu Shahada ya Kwanza ya Uhusiano wa kimataifa na
Diplomasia (International Relation and Diplomacy) au Uhusiano wa
Umma (Public Ralation) au Mawasiliano ya Umma (Mass
Communication) au Uandishi wa Habari (Journalism) au Masoko na
Uhusiano wa Umma (Marketing and Public Relation) kutoka katika chuo

kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

® Awe na uwezo mzuri wa kutumia kompyuta.

4. Afisa Uhifadhi wa Bahari Daraja la II (ZPSF 02) Nafasi 3 - Unguja

Sifa za Muombaji:

Awe Mzanzibari mwenye umri usiozidi miaka arobaini na sita (46).

Awe amehitimu Shahada ya Kwanza ya Sayansi ya Bayalojia ya Bahari
(Science in Marine Bialogy) au Sayansi ya Bahari (Marine Science) au
Sayansi ya Mazingira (Environmental Science) au Sayansi ya Usimamizi
wa Mazingira (Environmental Science and Management) au Jiografia na
Mazingira (Geography and Environmental Studies) kutoka katika chuo
kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

Awe na uwezo mzuri wa kutumia kompyuta.



5. Afisa Uchumi wa Buluu Daraja la II (ZPSF - 02) Nafasi 1 — Unguja

Sifa za Muombayji:

Awe Mzanzibari mwenye umri usiozidi miaka arobaini na sita (46).

Awe amehitimu Shahada ya Kwanza ya Uvuvi, Kilimo na Ufugaji wa
Viumbe Maji (Fisheries and Aquaculture) au Sayansi ya Bahahari
(Marine Science) au Sayansi ya Bayalojia ya Bahari (Science in Marine
Bialogy) au Sayansi ya Mazingira (Environmental Science) au Sayansi ya
Ufugaji wa Viumbe Maji (Aquaculture) kutoka katika chuo

kinachotambuliwa na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

® Awe na uwezo mzuri wa kutumia kompyuta.

Jinsi ya Kuomba:

Maombi yote yawasilishwe kwa njia ya Kielektroniki kwenye mfumo wa
Maombi ya Ajira (ZanAjira) kupitia anuani ifuatayo:
https://portal.zanajira.go.tz kuanzia tarehe 02 Juni, 2026 hadi
tarehe 16 Juni, 2026.

Tangazo hili pia linapatikana katika tovuti ya Tume ya Utumishi

Serikalini www.zanajira.go.tz.

Barua za maombi zitumwe kwa anuani ifuatayo kupitia mfumo wa
ZanAjira (kwa njia ya kielektroniki pekee):-

KATIBU,

TUME YA UTUMISHI SERIKALINI,

S.L.P 1587,

ZANZIBAR

Muombaji anatakiwa kuainisha nafasi ya kazi anayoiomba.

Muombaji atakaewasilisha “Progressive Report” au “Statement of

Results” pekee maombi yake hayatazingatiwa.


https://portal.zanajira.go.tz
http://www.zanajira.go.tz

e Kwa msaada wa kitaalamu wasiliana na Tume ya Utumishi Serikalini

kupitia simu Nam. 0773101012.

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA:
KATIBU,
TUME YA UTUMISHI SERIKALINI.
ZANZIBAR



