JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
MABADILIKO YA USAILI

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma kwa niaba ya Shirika la Posta Tanzania
anapenda kuwataarifu waombaiji kazi wote walioomba kazi kuwa, usaili uliopangwa kufanyika tarehe
17-03-2026 hadi 18-03-2026 kwa kada za ICT Officer Il - Programmer Backend na Kada ya ICT
Officer Il - Front End Developer kuwa, Usaili huo sasa utafanyika kama inavyoonekana :-

1. Kada ya ICT Officer Il - Programmer Backend
Tarehe ya usaili wa Vitendo: 07/06/2026
Muda : saa 1:00 Asubuhi
Mahali: Chuo Kikuu Cha Taifa Cha Zanzibar-SUZA Tunguu
(Computing building- Lab: CCL2)

Tarehe ya usaili wa mahojiano: 08/06/2026
Muda: Saa 1:00 asubuhi
Mahali: Jengo la Katiba na Sheria (Gorofa ya tatu) Mazizini Zanzibar

2. Kadaya ICT Officer Il - Front End Developer
Tarehe ya usaili wa Vitendo: 06/06/2026
Muda : saa 1:00 Asubuhi
Mahali: Chuo Kikuu Cha Taifa Cha Zanzibar-SUZA Tunguu
(Computing building- Lab: CCL2)

Tarehe ya usaili wa mahojiano: 08/06/2026

Muda: Saa 1:00 asubuhi

Mahali: Jengo la Katiba na Sheria (Gorofa ya tatu) Mazizini Zanzibar

Aidha, Kada ya Marketing Officer-(Marketing) Il, usaili wa mahojiano utafanyika kama
inavyoonekana:-



1. Kada ya Marketing Officer-(Marketing) Il,
Tarehe ya usaili wa Mahojiano: 09/06/2026
Muda: Saa 1:00 asubuhi

Mahali: Jengo la Katiba na Sheria (Gorofa ya tatu) Mazizini Zanzibar

LIMETOLEWA NA;
KATIBU
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

09/05/2026



