
 
 

SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR 

TUME YA UTUMISHI SERIKALINI 

 
                              

Kumb.Na.BA.1/25/01A/28                       28 Aprili, 2026 

 

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI 

Tume ya Utumishi Serikalini inatangaza nafasi ya kazi ya Muhudumu Shamba 

Daraja la III (ZPSB-01) Nafasi 4 – Pemba kwa ajili ya Wizara ya Kilimo 

Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo: 

Sifa za Muombaji: 

• Awe Mzanzibari mwenye umri usiozidi miaka arobaini na sita 46.  

• Awe amehitimu elimu ya sekondari na kupata cheti kutoka katika skuli 

inayotambulikana na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar. 

 

Jinsi ya Kuomba: 

• Maombi yote yawasilishwe kwa njia ya Kielektroniki kwenye mfumo wa 

Maombi ya Ajira (ZanAjira) kupitia anuani ifuatayo: 

https://portal.zanajira.go.tz  kuanzia tarehe 28 Aprili, 2026 hadi 

tarehe 05 Mei, 2026. 

• Tangazo hili pia linapatikana katika tovuti ya Tume ya Utumishi Serikalini 

www.zanajira.go.tz.  

• Barua za maombi zitumwe kwa anuani ifuatayo kupitia mfumo wa 

ZanAjira (kwa njia ya kielektroniki pekee): 

KATIBU, 

TUME YA UTUMISHI SERIKALINI, 

S.L.P 1587,  

ZANZIBAR  

• Muombaji anatakiwa kuainisha nafasi ya kazi katika Barua ya maombi.  

• Kwa msaada wa kitaalamu wasiliana na Tume ya Utumishi Serikalini 

kupitia simu Nam. 0773101012. 

 

https://portal.zanajira.go.tz/
http://www.zanajira.go.tz/


TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA: 

KATIBU, 

TUME YA UTUMISHI SERIKALINI. 

ZANZIBAR 

 


