



OFISI YA RAIS

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

Kumb. Na. JA. 9/ 18/01" D"/106

05/03/2026

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anapenda kuwataarifu waombaji kazi wa nafasi mbalimbali waliofanya usaili kati ya tarehe **19 hadi 20-01-2026** kuwa matokeo ya waombaji kazi waliofaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika tangazo hili kwa kada mbalimbali ambao wamepangiwa vituo vya kazi baada ya nafasi kupatikana

Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuchukua barua za kupangiwa kituo cha kazi katika Ofisi za Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma Zanzibar zilizopo katika Jengo la Katiba na Sheria Mazizini- Zanzibar, Gorofa ya tatu ndani ya siku saba kutoka tarehe ya tangazo hili na baada ya hapo barua ambazo hazitachukuliwa na wahusika zitatumwa kupitia anuani zao za Posta.

Aidha, waombaji kazi waliofaulu usaili na kupangiwa kituo cha kazi wanatakiwa kuripoti kwa Mwajiri katika muda ambao umeainishwa kwenye barua za kupangiwa kituo cha kazi wakiwa na vyeti halisi **(Originals Certificates)** za masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya Ajira. Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.

NA	MAMLAKA YA AJIRA	KADA	NA	MAJINA YA WALIOITWA
1	IDARA YA UHAMIAJI TANZANIA	MSAIDIZI WA HESABU DARAJA LA II	1	HALID SULEIMAN ABDALLA
2	MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA	DEREVA DARAJA LA II	1	RASHID KHAMIS ABDALLA
3	TUME YA HAKI ZA BINAADAMU NA UTAWALA BORA TANZANIA	MSAIDIZI MTUNZA KUMBUKUMBU DARAJA LA II	1	NAIMA AME OMAR

LIMETOLEWA NA;

KATIBU

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA