



**SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR
TUME YA UTUMISHI SERIKALINI**

Kumb.Na.BA.1/25/01A/15

23 FEBRUARI, 2026.

TANGAZO LA WITO

Tume ya Utumishi Serikalini inawatangazia vijana waliyoomba nafasi za kazi Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo Unguja kuhudhuria katika usaili wa ana kwa ana utakaofanyika katika Ofisi za Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji, Maliasili na Mifugo (Nyangumi House)-Maruhubi Unguja siku ya Jumamosi ya tarehe 28 Februari, 2026 saa 2:00 asubuhi.

Wasailiwa wote wanatakiwa kuchukuwa vyeti vyao halisi vya kumalizia masomo, "Transcripts", Cheti cha kuzaliwa na kitambulisho cha Mzanzibari Mkaazi.

Orodha ya waliokidhi vigezo vya kufanya usaili huo ni kama ifuatayo:

AFISA HABARI NA MAWASILIANO DARAJA LA II

NAM	JINA KAMILI	JINSIA	ZAN ID
1	ALI SEIF HAMAD	MALE	995124337
2	IS-HAQ MUHAMAD BOSSA	MALE	633133270
3	JOHNSON JACKOB NDABA	MALE	996191952
4	MWANAHAWA HARUNA SALMIN	FEMALE	328001343
5	MWANAKOMBO JUMA KHAMIS	FEMALE	100186350
6	NEEMA SAIDI ALLY	FEMALE	670089598
7	RASHID AHMED YUSSUF	MALE	620268545

**LIMETOLEWA NA:
KATIBU,
TUME YA UTUMISHI SERIKALINI,
ZANZIBAR.**