



SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR
TUME YA UTUMISHI SERIKALINI

Kumb.Na.BA.1/25/01A/11

14 Januari, 2026

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Tume ya Utumishi Serikalini inatangaza nafasi ya kazi kwa Wizara ya Kilimo Umwagiliaji Maliasili na Mifugo kama ifuatavyo:-

1. Afisa Habari na Mawasiliano Daraja la II (ZPSE-10) Nafasi 1 – Unguja

Sifa za Muombaji:

- Awe Mzanzibari mwenye umri usiozidi miaka arobaini na sita 46.
- Awe na vyeti halisi vya kumalizia Masomo
- Awe amehitimu elimu ya Shahada ya kwanza ya Uandishi wa Habari (Journalism), mawasiliano ya umma (mass communication) kutoka katika Chuo kinachotambuliwa na Serikali.

Jinsi ya Kuomba:

- Maombi yote yawasilishwe kwa njia ya Kielektroniki kwenye mfumo wa Maombi ya Ajira (ZanAjira) kupitia anuani ifuatayo: <https://portal.zanajira.go.tz> kuanzia tarehe **14 Januari, 2026** hadi tarehe **28 Januari, 2026**.
- Tangazo hili pia linapatikana katika tovuti ya Tume ya Utumishi Serikalini www.zanajira.go.tz.

- Barua za maombi zitumwe kwa anuani ifuatayo kupitia mfumo wa ZanaJira (kwa njia ya kielektroniki pekee):-

KATIBU,

TUME YA UTUMISHI SERIKALINI,

S.L.P 1587,

ZANZIBAR

- Muombaji anatakiwa kuainisha nafasi ya kazi anayoiomba.
- Muombaji atakaewasilisha “Progressive Report” au “Statement of Results” pekee maombi yake hayatazingatiwa.
- Kwa msaada wa kitaalamu wasiliana na Tume ya Utumishi Serikalini kupitia simu Nam. 0773101012.

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA:

KATIBU,

TUME YA UTUMISHI SERIKALINI.

ZANZIBAR