

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

Kumb.Na.JA.9/16/01/2

09-01-2026

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma kwa niaba ya **Idara ya Uhamiaji, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania na Tume ya Haki za Binaadamu na Utawala Bora**. anapenda kuwataarifu waombaji kazi wote walioomba kazi kuwa usaili unatarajiwa kuendeshwa kuanzia tarehe **19-01-2026 hadi 20-01-2026** na hatimaye kuwapangia vituo vya kazi waombaji kazi watakaofaulu usaili huo. Wasailiwa wanaoitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-

1. Usaili utafanyika kuanzia tarehe **19-01-2026** hadi tarehe **20-01-2026** kama ilivyooneshwa kwenye tangazo hili muda na sehemu ambapo usaili utafanyika umeainishwa kwa kila Kada.
2. Kila msailiwa anatakiwa kufika kwenye eneo la usaili akiwa amevaa Barakoa (Mask)
3. Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi;
4. Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na :- Kitambulisho cha Uraia/NIDA, Kitambulisho cha Mzanzibari Mkaazi, Kitambulisho cha Mpiga kura, Hati ya kusafiria, Kitambulisho cha kazi, Leseni ya Udereva au barua ya utambulisho kutoka Serikali ya Mtaa/Kijiji/Shehia unachotoka yenye picha ya muhusika na kugongwa muhuri.
5. Wasailiwa wanatakiwa kufika na **VYETI VYAO HALISI**, kuanzia cheti cha kuzaliwa, kidato cha **IV, VI, Astashahada, Stashahada, Stashahada ya Juu, Shahada na kuendelea kutegemeana na sifa za Mwombaji**.
6. Wasailiwa watakaowasilisha **Testimonials, Provisional Results, Statement of results, hati za matokeo za kidato cha IV na VI (form V and form VI results slips) HAVITAKUBALIWA NA HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA USAILI**.
7. Kila msailiwa atajigharamia kwa Chakula, Usafiri na Malazi.
8. Kila Msailiwa azingatie tarehe, muda na mahali alipopangiwa kufanyia usaili.
9. Kwa waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe Vyeti vyao vimehakikiwa na kuidhinishwa na Mamlaka husika (kama **TCU, NACTVET au NECTA**)
10. **Kwa kada ambazo wanatakiwa kusajiliwa na Bodi zao za Kitaaluma wanapaswa kuja na vyeti vyao Halisi vya Usajili pamoja na Leseni za kufanyia kazi.**

11. Wasailiwa ambao majina yao yanatofautiana katika nyaraka zao wanapaswa kuwasilisha Hati ya Kiapo cha Kubadili Jina (**Deed Poll**) iliyosajiliwa na Wizara ya Ardhi. AU **Affidavit** yenye picha na kugongwa muhuri

RATIBA YA USAILI WA VITENDO

MWAJIRI	KADA	TAREHE YA USAILI NA MUDA	MAHALI
MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA	DEREVA II	19-01-2025. 1.00 ASUBUHI	JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRATARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

RATIBA YA USAILI WA MAHOJIANO

MWAJIRI	KADA	TAREHE YA USAILI NA MUDA	MAHALI
MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA	DEREVA DARAJA LA II	20-01-2026. 1.00 ASUBUHI	JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRATARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
IDARA YA UHAMIAJI	MSAIDIZI WA HESABU DARAJA LA II	19-01-2026. 1:00 ASUBUHI	JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRATARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
TUME YA HAKI ZA BINAADAMU NA UTAWALA BORA	AFISA SHERIA DARAJA LA II	20-01-2026 1:00 ASUBUHI	JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRATARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
	MSAIDIZI MTUNZA KUMBUKUMBU DARAJA LA II		

MWAJIRI: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA

KADA:DEREVA DARAJA LA II

TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 19-01-2026

MUDA: 1:00 ASUBUHI

MAHALI: JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRATARIETI YA
AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 20-01-2026

MUDA: 1:00 ASUBUHI

MAHALI: JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRATARIETI YA
AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

NAM	JINA LA MUOMBAJI	ANUANI	NAM	JINA LA MUOMBAJI	ANUANI
1	RASHID KHAMIS ABDALLA	P.O Box 169, Wete, Kaskazini Pemba			

MWAJIRI: UDARA YA UHAMIAJI

KADA: MSAIDIZI WA HESABU DARAJA LA II

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 19-01-2026

MUDA : 1:00 ASUBUHI

MAHALI: JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRATARIETI YA
AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

NAM	JINA LA MUOMBAJI	ANUANI	NAM	JINA LA MUOMBAJI	ANUANI
1	MUHAMMAD HAJI HASSAN	P.O Box 10, Magharibi A, Mjini Magharibi	2	HALID SLEIMAN ABDALLA	P.O Box null, Mjini, Mjini Magharibi

MWAJIRI: TUME YA HAKI ZA BINAADAMU NA UTAWALA BORA TANZANIA

KADA: AFISA SHERIA DARAJA LA II

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 20-01-2026

MUDA : 01:00 ASUBUHI

MAHALI: JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRATARIETI YA
AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

NAM	JINA LA MUOMBAJI	ANUANI	NAM	JINA LA MUOMBAJI	ANUANI
1	JOSEPH BONIFACE KISOLE	P.O Box 1418, Magharibi B, Mjini Magharibi			

MWAJIRI: TUME YA HAKI ZA BINAADAMU NA UTAWALA BORA TANZANIA

KADA: MSAIDIZI MTUNZA KUMBUKUMBU DARAJA LA II

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 20-01-2026

MUDA : 01:00 ASUBUHI

MAHALI: JENGO LA KATIBA NA SHERIA. GHOROFA YA TATU OFISI ZA SEKRATARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

NAM	JINA LA MUOMBAJI	ANUANI	NAM	JINA LA MUOMBAJI	ANUANI
1	FATMA SALIM ABDALLA	P.O Box 712577407, Chake Chake, Kusini Pemba	2	KHADIJA ALI HAMAD	P.O Box null, Mjini, Mjini Magharibi
3	SALHA HABIB SAID	P.O Box NULL, Micheweni, Kaskazini Pemba	4	MTUMWA MUHIDINI RAMADHAN	P.O Box null, Mjini, Mjini Magharibi
5	SAADA MWINYI AYOUB	P.O Box null, Magharibi B, Mjini Magharibi	6	HANIFA JUMA SULEIMAN	P.O Box null, Magharibi A, Mjini Magharibi
7	HAMAD KASSIM HAMAD	P.O Box NULL, Wete, Kaskazini Pemba	8	HAMAD ALI HAMAD	P.O Box null, Mjini, Mjini Magharibi
9	SALHUU ISSA NASSOR	P.O Box null, Mkoani , Kusini Pemba	10	ZAINA KHALFAN ALI	P.O Box null, Magharibi B, Mjini Magharibi
11	KHALIDA ALI SIMAI	P.O Box null, Chake Chake, Kusini Pemba	12	RAHILA ALI RASHID	P.O Box null, Chake Chake, Kusini Pemba
13	ASYA JUMA SIMAI	P.O Box NULL, Mjini, Mjini Magharibi	14	NAIMA AME OMAR	P.O Box NULL, Mjini, Mjini Magharibi
15	RIZIKI AME MCHA	P.O Box null, Magharibi A, Mjini Magharibi	16	MAYASA HAMAD ALI	P.O Box null, Mjini, Mjini Magharibi
17	MARIAM HAJI MANENO	P.O Box null, Magharibi B, Mjini Magharibi	18	AMINA HAMADI OTHMAN	P.O Box NULL, Magharibi B, Mjini Magharibi
19	UMUKULTHUM SHAH RIDHWAN	P.O Box NULL, Magharibi B, Mjini Magharibi	20	RIHLA KOMBO ALI	P.O Box NULL, Mjini, Mjini Magharibi
21	BIMKUBWA JUMA HAMAD	P.O Box null, Magharibi B, Mjini			

		Magharibi			
--	--	-----------	--	--	--

LIMETOLEWA NA;

KATIBU

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA